ఆర్.ఎక్స్.100` ఇప్పుడు బ్లాక్ బస్టర్?????????

0
308

నిన్నటిదాకా సూపర్ హిట్ అనిపించిన `ఆర్.ఎక్స్.100` ఇప్పుడు బ్లాక్ బస్టర్ దిశగా దూసుకెళుతోంది. వీకెండ్ పూర్తయిన మరుసటి రోజు కూడా ఆ సినిమాకి వసూళ్లు హోరెత్తాయి. యువతరానికి సినిమా నచ్చిందంటే ఇక అది వీకెండా – మరొకటా అని చూడకుండా థియేటర్ కి క్యూ  కడుతుంటారు. అది `ఆర్.ఎక్స్.100` సినిమాతో మరో మారు రుజువైంది.  తొలి వీకెండ్ పూర్తయ్యేలోపే సినిమాకి 5.20 కోట్ల షేర్ వచ్చింది. గ్రాస్ వసూళ్లలో  అయితే 10 కోట్లగా లెక్క తేలింది. అంతటితో ఆ సినిమా ఆగడం లేదు.
నిన్నటిదాకా సూపర్ హిట్ అనిపించిన `ఆర్.ఎక్స్.100` ఇప్పుడు బ్లాక్ బస్టర్ దిశగా దూసుకెళుతోంది. వీకెండ్ పూర్తయిన మరుసటి రోజు కూడా ఆ సినిమాకి వసూళ్లు హోరెత్తాయి. యువతరానికి సినిమా నచ్చిందంటే ఇక అది వీకెండా – మరొకటా అని చూడకుండా థియేటర్ కి క్యూ  కడుతుంటారు. అది `ఆర్.ఎక్స్.100` సినిమాతో మరో మారు రుజువైంది.  తొలి వీకెండ్ పూర్తయ్యేలోపే సినిమాకి 5.20 కోట్ల షేర్ వచ్చింది. గ్రాస్ వసూళ్లలో  అయితే 10 కోట్లగా లెక్క తేలింది. అంతటితో ఆ సినిమా ఆగడం లేదు.

ఒక సమాధానం వదిలి

దయచేసి మీ వ్యాఖ్యను నమోదు చేయండి!
దయచేసి ఇక్కడ మీ పేరు నమోదు చేయండి